FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Jerin Na'urar Nuni Wayar Wayar Hannu

Q1. Menene fa'idodin samfuran 3UVIEW a cikin masana'antar?

A: Fa'idodin fasaha:Muna da ƙungiyar R & D da aka keɓe ga filin nunin mota na LED fiye da shekaru 10, kuma yana iya yin samfuran ƙwararrun ƙwararrun gwargwadon bukatun abokin ciniki.

B: Amfanin bayan-tallace-tallace:Za mu iya ba ku ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun dogon lokaci bayan-tallace-tallace saboda muna mai da hankali kan ɓangarorin yanki na nunin LED na abin hawa.

C: Amfanin farashi:Muna da tsarin samar da dogon lokaci da kwanciyar hankali, wanda ba zai iya ba ku samfuran kawai tare da kyakkyawan aiki da kwanciyar hankali ba, kuma yana rage farashin saka hannun jari.

Q2. Menene bambanci tsakanin 3UVIEW LED allon mota da na gargajiya LED mota fuska?

Amsa: Jikin allo na motar LED na gargajiya yana amfani da karfen takarda, kuma ikonsa da tsarinsa duka suna cikin jikin allo.
Wannan zane yana da manyan kurakurai guda uku:
A: Tsarin ƙarfe na takarda yana sa dukkan allon motar LED ya fi girma, yana yin nauyi har zuwa 22KGS (48.5LBS)
B: Ana haɗa wutar lantarki da tsarin na'urorin mota na LED na gargajiya a cikin jikin allo, kuma lokacin da zafin jikin allo ya yi yawa, zai shafi aikin tsarin.
C: Idan kuna buƙatar gwada ayyukan tsarin kamar sarrafawar cluster, kuna buƙatar buɗe gabaɗayan allon kuma saka shi cikin katin 4G, wanda ke da wahalar aiki.
Allon motar LED na ƙarni na uku na 3UVIEW ya ƙara haɓaka tsari da kayan jikin allo, kuma yana da fa'idodi uku masu zuwa:
A: Dangane da kayan aiki, yin amfani da aluminum mai tsabta yana rage nauyin jikin allo zuwa 15KGS (33LBS); Bugu da ƙari, kayan aluminum suna da saurin zafi mai zafi, wanda zai iya rage tasirin zafin jiki akan aikin samfurin yayin amfani da allon mota na LED.
B: An haɗa tsarin da wutar lantarki a kasan samfurin, yana rage girman tasirin allon akan tsarin sarrafawa yayin aiki (kamar yawan zafin jiki, tashin hankali, mamayewar ruwan sama, da dai sauransu).
C: Gwaji ya fi dacewa.
Idan ya zo ga gwajin aiki da saka katin SIM, kawai buɗe filogi a gefen hagu na allon motar LED kuma cire tsarin sarrafawa don saka katin wayar don gwaji ko amfani, wanda ya dace don aiki kuma yana rage aiki sosai. halin kaka.

Q3. Menene ƙayyadaddun bayanai da samfuran allon motar LED na 3UVIEW?

Amsa: Akwai samfura guda 5.
A halin yanzu, akwai zaɓuɓɓuka da yawa: P2, P2.5, P3, P4, P5.
Ƙananan tazarar, ƙarin pixels, kuma mafi ƙarar tasirin nuni. A halin yanzu, akwai nau'ikan mafi kyawun siyarwa guda uku: P2, P2.5, da P3.3.

Q4. Yadda za a rage ciki aiki zafin jiki na LED mota fuska?

Amsa: 3UVIEW yana rage yawan zafin jiki yayin amfani da allon mota na LED ta hanyoyi guda biyu yadda ya kamata:
A: Ciki na allon yana ɗaukar tsarin aluminum mai tsabta tare da mafi kyawun tasirin zafi;
B: Shigar da fan mai sarrafa zafin jiki a cikin allon. Lokacin da zafin ciki na allon ya kai digiri 40 ko sama, fan zai fara ta atomatik, yana rage zafin aiki a cikin allon yadda ya kamata.

Q5. Menene bambanci tsakanin 3UVIEW bakin ciki allon motar LED da allon motar LED mai kauri?

Amsa: Babu bambanci a aikin nuni da tasiri, musamman dangane da tsari. Wasu abokan ciniki a wasu ƙasashe sun fi son yin amfani da ƙirar sirara saboda suna da ƙarin ma'ana ta Layi, Wasu abokan ciniki na ƙasashen duniya sun fi son ƙirar yamma mai kauri, irin su Amurka, saboda wasu ƙirar Mota sun fi girma kuma suna amfani da samfuran kauri waɗanda suka dace da mafi kyau.

Q6. Za a iya buga tambari akan allon mota na 3UVIEW LED?

Amsa: Ee, duka nau'ikan siraran sirara da kauri na allon motar mu na LED suna da wuraren bugawa masu zaman kansu. Idan kuna son sakamako mai kyau na bugu na sirri, ana bada shawarar yin amfani da sigar kauri.

Q7. Shin allon motar 3UVIEW LED yana samuwa da baki kawai? Za mu iya siffanta wasu launuka?

Amsa: Baƙar fata shine daidaitaccen launi na mu na LED mota fuska, kuma idan kana son wasu launuka, za mu iya siffanta su.

Q8. Ta yaya allon mota 3UVIEW LED ke adawa da sata?

Amsa: Da farko, sashin shigarwa namu yana da makullin hana sata, kuma don cire allon motar LED, dole ne mu yi amfani da maɓallin hana sata.
Abu na biyu, allon nuninmu yana amfani da makullai na musamman na hana sata don wuraren toshe guda biyu, waɗanda ke buƙatar kayan aiki na musamman don buɗewa. Tabbas, muna iya shigar da masu gano GPS. Idan wani ya lalata ma'ajiyar kaya kuma ya ɗauke allon motar mu ta LED, za mu iya gano inda allon yake.

Q9. Za a iya shigar da mai saka idanu akan allon mota na 3UVIEW LED?

Amsa: Ana iya ƙarawa, kuma ana iya shigar da na'urar a waje don ɗaukar hotunan muhallin da ke kewaye a kan kari.

Q10. Menene samfuran 3UVIEW LED allon taga baya?

Amsa: Mu LED raya taga allon yana da uku model: P2.6, P2.7, P2.9.

Q11. Hanyoyin shigarwa nawa kuke da su don allon taga na baya na LED 3UVIEW?

Amsa: Akwai hanyoyi guda biyu na shigarwa don allon taga na baya na LED: 1. Kafaffen shigarwa. Gyara shi a kan kujerar baya tare da madaidaicin hawa; 2. Buga shigarwa, ta yin amfani da gilashin ƙayyadaddun mannewa, Tsaya zuwa matsayi na gilashin taga na baya.

Q12. Za a iya siffanta girman 3UVIEW LED raya taga allon?

Amsa: Ana iya tsara shi, kuma za mu iya keɓance allon nuni mai dacewa dangane da ainihin girman taga na baya na abin hawa.

Q13. Menene samfuran 3UVIEW bas LED?

Amsa: Hasken LED ɗin motar bas ɗinmu yana da samfura huɗu: P3, P4, P5, da P6.

Q14. Menene ƙimar sabuntawar allon hasken rufin taksi 3UVIEW?

Amsa: Warkar da hasken rufin motar motar mu zai iya kaiwa 5120HZ.

Q15. Menene matakin hana ruwa na 3UVIEW taksi hasken rufin rufin?

Amsa: IP65.

Q16. Menene zafin aiki na allon rufin rufin taksi 3UVIEW?

Amsa: - 40 ℃ ~ + 80 ℃.

Q17. Shin za ku iya canzawa zuwa abu mai sauƙi da sirara don rumbun allo na bas?

Amsa: Tabbas, ya dogara da yanayin aikace-aikacenku da girman ku. Za mu iya siffanta shi.

Q18. Shin shigar da tarin kaya a kan rufin motar taksi allon fuska biyu na duniya?

Amsa: Tushen kayan mota ya bambanta da na SUV. Kuna buƙatar ƙayyade girman rumbun kaya bisa ga samfurin abin hawan ku.

Q19. Shin 3UVIEW LED allon mota allon kunna bidiyo?

Amsa: Nunin motar motar mu na LED na iya tallafawa nau'ikan tsari da yawa, kamar hotuna, rayarwa, bidiyo, da sauransu.

Q20. Wadanne nau'ikan allo na rufin taksi ɗinku suna siyar mafi kyau?

Amsa: Mafi kyawun sayar da kayayyaki a kasuwa shine P2.5 rufin rufin rufin da ke da gefe biyu a halin yanzu, wanda ke da tasiri mai kyau da kuma babban farashi. Ba za a kawar da shi ba a cikin shekaru 5-6.

Q21. Menene ƙarfin samar da allon mota na 3UVIEW LED kowane wata?

Amsa: 1. Nunin rufin rufin mai gefe biyu na taksi ya tashi daga raka'a 500 zuwa 700 kowane wata.
2. Bus na baya taga LED nuni 1000 raka'a kowane wata.
3. Kan layi mota-hailing raya taga nuni 1500 raka'a kowane wata.

Q22. Menene ƙarfin nunin LED bas?

Amsa: 24V.

Q23. Menene ya kamata in yi idan girman nau'ikan nau'ikan iri daban-daban ba iri ɗaya bane?

Amsa: Za mu iya siffanta girman nunin LED bisa ga nau'ikan ku daban-daban.

Q24. Za a iya amfani da allon mota na LED na waje kai tsaye ta hanyar saka katin IoT?

Amsa: Yana buƙatar haɗa shi tare da APN na gida, kuma ana iya amfani da shi bayan tsarin ya yi nasara.

Q25. Fuskokin mota na LED a wasu wurare suna da ratsan kwance a kwance lokacin da aka dauki hoton da wayar hannu, kuma sakamakon bai yi kyau ba. Shin allon motar LED na kamfanin 3UVIEW iri ɗaya ne?

Amsa: Ratsi a kwance shine dalilin ƙarancin wartsakewa na allon motar LED yayin ɗaukar hoto da wayar hannu. Kamfaninmu yana amfani da babban buroshi IC don haɓaka ƙimar farfadowa na allon motar LED don guje wa bayyanar layin kwance.

Q26. Sabbin motocinmu duk motocin lantarki ne, shin zai zama mummunan tasiri ta hanyar shigar da allon motar LED?

Amsa: Motarmu ta LED tana amfani da na'urar samar da wutar lantarki da aka keɓance, kuma yawan wutar lantarki ba shi da ƙarfi. Misali, madaidaicin ikon amfani da allon bas na LED yana da kusan 300W, kuma matsakaicin ikon amfani shine 80W.

Q27. Ta yaya kuke tabbatar da amincin samfuran 3UVIEW bayan shigarwa?

Amsa: Da farko dai, an gwada samfuran 3UVIEW kuma an tabbatar da su ta hanyar hukumomin gwaji daban-daban, gami da fasalulluka daban-daban na aminci kamar kariyar gajeriyar kewayawa, da sauransu. Abu na biyu, muna bin ka'idodin samarwa na IATF16949 gabaɗaya don samfuran lantarki na kera motoci a cikin tsarin samarwa.

Q28. Menene bambanci tsakanin allon motar LCD da allon motar LED?

Amsa: Babban bambanci shi ne cewa haske na LCD mota allo ne 1000CD / m² general , shi ne ganuwa a waje a lokacin da rana, da kuma haske na LED mota allon iya isa fiye da 4500CD / m², da sake kunnawa abun ciki za a iya gani a sarari. ƙarƙashin hasken waje.

Jerin Na'urar Nuni Wayar Wayar Hannu

Q1. Menene rabe-rabe na allon LED na waje?

Amsa: Ana haɗa nunin LED na waje ta hanyar majalisar, wanda ke goyan bayan sarrafa daidaitawa da daidaitawa, kuma nunin LED na waje yana da hanyoyin shigarwa daban-daban, kamar bangon bango, sandar sandar igiya da igiya biyu, rufin, da sauransu.

Q2. Menene fa'idodin nunin LED na waje?

Amsa: Ƙarfin tasirin gani.

Q3. Yaya tsawon lokacin samarwa na nunin LED na waje?

Amsa: Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 7-20 na aiki, dangane da adadin odar ku.

Q4. Ina buƙatar samfurori, menene mafi ƙarancin oda 3UVIEW?

Amsa: 1 hotuna.

Q5. Yaya girman 3UVIEW zai iya tsara nuni na LED?

Amsa: Kusan kowane siffa, girma, da lanƙwasa.

Q6. Menene abũbuwan amfãni da kuma fitattun siffofi na m LED allon?

Amsa: Babban fayyace yana ba da tabbacin buƙatun hasken wuta da filayen mala'iku masu faɗi a cikin tsarin tattara haske, kamar benaye, facade na gilashi, da tagogi. Don haka yana kula da ainihin tattara haske da bayyana gaskiyar bangon gilashi.

Q7. Menene abũbuwan amfãni da kuma fitattun siffofi na m LED allon?

Amsa: Babban fayyace yana ba da tabbacin buƙatun hasken wuta da filayen mala'iku masu faɗi a cikin tsarin tattara haske, kamar benaye, facade na gilashi, da tagogi. Don haka yana kula da ainihin tattara haske da bayyana gaskiyar bangon gilashi.

Q8. Menene farashin samfurin 3UVIEW?

Amsa: Farashin mu ya dogara da yawa. A lokaci guda, nunin faifan mu na LED yana da nau'ikan nau'ikan gida da waje don zaɓar daga. Domin shirya zance mai gamsarwa a gare ku, ƙungiyar tallace-tallacen mu za ta buƙaci sanin buƙatun ku da farko, sannan bayar da shawarar samfurin da ya dace don shirya takaddar tayin.

Q9. Ta yaya zan aika bidiyo zuwa dijital LED foster?

Amsa: Hoton mu na LED yana goyan bayan haɗin WIFI, USB, Lan, da haɗin HDMI, kuna iya amfani da wayar hannu ko kwamfuta don aika bidiyo, hotuna, rubutu, da sauransu.

Q10. Idan wani abu ya karye, ta yaya zan iya samun tallafi daga 3UVIEW?

Amsa: An ba da takardar shaidar LED na dijital tare da CE, ROHS, da FCC, muna masana'anta bisa ga daidaitaccen tsari, ana iya tabbatar da ingancin samfurin.
A ce akwai wani abu da ya karye, idan matsala ce ta hardware, za ku iya maye gurbin ɓangaren da ya lalace ta hanyar amfani da kayan da muka shirya muku, muna ba da bidiyon jagora. Idan matsalar software ce, muna da ƙwararren injiniya don samar da sabis na nesa. Ƙungiyar tallace-tallace tana aiki 7/24 don taimakawa daidaitawa.

Q11. Ta yaya zan iya maye gurbin LED module?

Amsa: Yana goyan bayan goyon bayan gaba da baya, mai sauƙi t maye gurbin ɗayan LED a cikin 30 seconds.

ANA SON AIKI DA MU?