Allon Talla na LED na Tagar Baya na Mota 3VIEW: Buɗe Sabuwar Makoma ga Talla ta Wayar Salula

Ganin yadda kasuwar tallan wayar hannu ta duniya ke hasashen za ta zarce dala biliyan 20 nan da shekarar 2026, tallan wayar hannu ya zama fagen fama mai zafi ga kamfanoni.Talla ta LED ta taga ta baya ta mota ta 3VIEWallon talla suna mayar da martani ga wannan yanayin, suna amfani da sabbin fasahohi don sake fasalin dabarun tallan waje, suna mai da kowace mota zuwa dandamalin sadarwa mai inganci, wanda ke jagorantar masana'antar zuwa sabon zamani na tallan "mai hankali + yanayi".

Tagar baya ta 3uview LED dispaly04

A matsayina na babban kamfanin tallan wayar hannu,allon talla na 3UPIEWYana da fa'idodi na aminci da aiki. Tsarin allonsa mai haske da haske kashi 75% ba ya toshe kallon, tare da allon haske mai haske na 5000nit, yana tabbatar da ganin komai ko da a ƙarƙashin hasken rana mai haske, da kuma kusurwar kallo mai faɗi da digiri 160 yana tabbatar da isa ga ko'ina. Ta amfani da harsashi mai haɗa ƙarfe na aluminum tare da ƙimar kariya ta IP56, yana hana ruwa shiga, yana hana girgiza, kuma yana jure wa yanayin zafi mai yawa da ƙasa, yana daidaitawa da yanayi daban-daban na hanya da yanayi, kuma tsawon rayuwarsa na awanni 100,000 yana rage farashin aiki na dogon lokaci. Bugu da ƙari, ƙarancin amfani da wutar lantarki na matsakaicin 50W ba ya ƙara nauyin makamashin abin hawa, yana daidaita kariyar muhalli da amfani.

Tagar baya ta 3uview LED dispaly05

Darajar talla mai inganci da inganci ita ce babban gasa.Amfani da tsarin wayo na 4G+GPS, yana ba da damar yin tallan da aka raba lokaci da takamaiman yanki - tura ayyukan zirga-zirga a lokacin cunkoson safe, nuna ayyukan talla a yankunan kasuwanci, da kuma niyya ga darussa a yankunan ilimi, tabbatar da cewa tallace-tallace sun isa ga masu sauraro kai tsaye. Tsarin sake kunnawa na hoto da bidiyo mai canzawa yana inganta ƙimar juyawa da sama da 30% idan aka kwatanta da tallace-tallace marasa motsi. Hanyar tuki ta yau da kullun ta kilomita 60 tana ƙirƙirar hanyar sadarwa mai yawa, tare da mota ɗaya a cikin biranen matakin farko tana samun sama da fallasa 500,000 kowane wata. Kula da rukunin nesa ta wayar hannu ko kwamfuta yana ba da damar sabunta abun ciki na ainihin lokaci da sa ido kan ingancin fallasa ta hanyar bayanai, yana sa ROI ya zama mai sauƙin ganowa.

Tagar baya ta 3uview LED dispaly06

Daga fallasa alama zuwa canza abokin ciniki,Allon tallan LED na tagar baya na 3UEVIEWkarya iyakokin sarari na tallan gargajiya. Ko talla ce mai rahusa ga ƙananan da matsakaitan kasuwanci ko kuma cikakkiyar buƙatun ɗaukar hoto na samfuran, yana cimma daidaito ta hanyar fa'idodin musamman na sadarwa ta wayar hannu. Zaɓar 3UEVIEW yana nufin zaɓar tafiya tare da makomar tallan wayar hannu, yana mai da kowace tafiya dama ga ingantaccen tallan.


Lokacin Saƙo: Janairu-07-2026